Mimi ni kimsingi ya Hindi na akawa Canada Raia. Mimi alikuja Canada kujiingiza shahada ya bwana wangu nyuma katika na nilikutana na my gf ambaye ni kimsingi italia. Yeye ni Canada (kifaransa Quebecoise)alizaliwa nchini Canada, lakini mababu zake wamehamia kutoka Italia nyuma katika wakati wa vita kuu ya dunia I. Yeye anaongea kiitaliano na babu yake na pia wakati mwingine na wazazi wake. Sisi ni katika upendo na sisi kuelewa kila mmoja. Kwa mara ya kwanza, yeye walidhani mimi pia Canadian tangu mimi kuishi katika Canada na vigumu anajua kuhusu India na utamaduni ya Hindi. Mimi alielezea kila hatua ya kuwa mimi ni mwanafunzi, mahitaji ya kwenda kwa njia ya uhamiaji utaratibu na wote. Wakati sisi alikutana, mimi ni vigumu umri wa miaka na yeye ni miaka. Sisi alichukua muda wetu umakini juu ya Kazi yetu ya malengo na mara baada ya mimi kufanyika kupata yangu ya Makazi ya Kudumu. Mimi akaenda nyumbani kwao na kukutana na wazazi wake.

Pia alielezea jinsi sisi alisafiri safari yetu kwa karibu miaka bado juu na jinsi umakini sisi ni juu yetu malengo ya baadaye. Wazazi wake walikuwa baridi na hisia vile vile. Mimi ni furaha na yake na katika mwaka, sisi ni mipango ya kupata ndoa katika Canada na India kama vizuri. Wakati mwingine kama kwa hasi akili, mimi kusikia baadhi ya hadithi kuhusu ppl kuolewa na wageni tu kwa ajili ya Uraia na katika mduara yangu wakati mimi nilikuwa mwanafunzi. Hivyo, mimi niko wazi katika kauli hiyo na kusema kwamba mimi kuwa Raia mwenyewe. Kuambukiza, Canada haina kuhamasisha kutoa uraia kwa watu tu na kuoa Canadian mwanamke kama wao kufutwa kwamba utawala nyuma katika ‘sms hata kama mtu kuoa Canadian kuwa mfanyakazi wa kigeni mbali ya kuwa PR au Canada uraia, yeye ana kwenda kwa njia ya mchakato yao wenyewe. Anyways, ni juu ppl ambao kuona mambo katika njia hasi tu kuruhusu wewe guys kujua ukweli halisi. Italia utamaduni pia ni sawa na style ya Hindi. Kama zaidi ya Wahindi kukaa na wazazi wetu hata baada ya ‘s au kukaa pamoja kama familia ya milele. Italia kufuata mtindo huo huo pia.

Wao ni jadi kama vile

Ndiyo, wazazi ni kidogo kihafidhina pamoja na huduma mengi juu ya binti yao kuolewa na Nje ya guy. Tu kama wazazi wetu nchini India kuona kama guy ni pamoja na elimu au, je, yeye kuchukua huduma nzuri ya binti yao nk. Hatimaye alichukua muda kwa ajili ya wazazi wangu kuelewa na wao kukubalika kama vizuri. Lakini mimi pia kusikia hadithi kuhusu ppl kukaa katika India na upendo msichana guy ambaye ni katika Italia au nchi nyingine yoyote inaweza kuwa ya kujenga nguvu ya uhusiano kwa njia ya vyombo vya habari ya kijamii kama FB au watu wengine nk. Kusema kweli, mimi si msaidizi kubwa kwa ajili ya mahusiano ya muda mrefu mbali. Hakuna kosa lakini, mimi ni hauna maana katika maoni yangu na kufanya maisha ngumu zaidi. Inavyoonekana, kuna sheria kwa ajili ya kila nchi hasa kama sisi kushikilia Hindi pasipoti sisi haja ya kuomba kwa ajili ya VISA na mahitaji ya kuwa na kuheshimiwa na kufuatwa njia sahihi ya utaratibu. Sisi lazima pia kukubali ukweli kwamba si wote ppl ni kufanya tu kwa ajili ya uraia. Kuna inaweza kuwa kweli waaminifu ppl ambao ni kuzungumza na kudumisha mbali mahusiano kutoka kwa muda mrefu. Tena, Upendo na kutafuta soulmate ni sehemu tu ya maisha yetu lakini si maisha yote kama inavyoonekana katika sinema ambapo Shujaa huenda njia yote hadi nyingine nchi kupata mpenzi wake kama sisi kujua kuna mambo mengine kama Kazi, usawa wa fedha, afya nk. Kwa hiyo, ni si tu kuhusu inaonyesha mbali na marafiki na mduara kuwaambia»Kuangalia I got moto wa kigeni nyeupe Mpenzi». Lakini hatimaye, kama yeye anataka wewe na unataka yake, Kwenda kwa ajili yake ama kama mtu yeye yeye tayari kwa kuja kwa ajili ya wewe kama wewe ni katika India au wewe ni tayari kwenda kwa ajili ya mtu ya nchi ya asili tu kupata tayari kwa uso na adventure kama siyo wote wapenzi lakini, fikiria nchi mbili sera, sheria na mpango wenyewe kuwa ni pamoja na msaada wa fedha, mpango kwa ajili ya maisha bora katika vitendo ishara ya maisha ya dunia. Hatimaye, napenda kupendekeza kama yake ya italia au nchi yoyote kuwa, ni juu ya kutafuta nafsi zetu mate ambao wanaweza kuelewa na kusimama pamoja nasi mpaka mwisho wa maisha yetu. Jinsi ni italia wasichana kama katika uhusiano? Kama jinsi wewe kutibu italia kike. Je, ni wasichana italia anapenda na dislikes. I wish I wouldn t kuwa hawakupata na yake juu ya Quora. Lakini mimi ni kijana ambaye akaanguka katika upendo na italia. Mimi ni assuring kwamba inaweza kutokea. Mimi don t kujua jinsi ilivyotokea, lakini hali yangu ni mbaya sana. I don t unataka kuwa ovyo katika maisha yake.

Na yeye ni hivyo vijana

Mimi alitaka yake kwa kuishi maisha yake coz yeye ni bado na mimi. Hivyo, tatizo lako ni wazazi wako na uhusiano wako. Kwa kuwa haki, kama unataka kitu, unataka hivyo. Kwa nini je, una kuwashawishi mtu yeyote kuhusu hilo? Tatizo lako ni wewe haja ya ruhusa kutoka kwa wazazi wako kuishi na msichana. Hata kama wewe ni Hindi, na wazazi wako ni kihafidhina, kama wewe ni katika hali ambayo wewe haja ya kuchukua ruhusa, mimi zinaonyesha wewe tu kufuata yako mzazi uamuzi. Kama kweli kufikiri, kushawishi maneno ya kweli ya athari ya uamuzi wao, wewe ni mtu bora ya kujibu swali yako mwenyewe. Bahati nzuri Uhusiano huanza wakati wewe kujisikia kupumzika, furaha na mpenzi wako. Wewe kama kutumia muda na yake, hakuna jambo ambapo wewe ni na nini ni kufanya. Ni tu mambo jinsi wewe kuelewa kwa kila mmoja na kufanya kila mmoja kujisikia starehe. Katika kesi ya India, wazazi wetu kwa ujumla kihafidhina katika asili. Una kufanya wazazi wako kutambua kwamba wewe upendo kila mmoja kweli na kwamba wewe kuwa na furaha na yake. Nini mimi kuhisi ni kwamba wazazi wetu kuhisi hofu kwa ajili yetu wakati sisi unataka kuoa mgeni. Wao kupata hisia kwamba sisi kupotea mbali na yetu ya Hindi utamaduni na kwenda mbali kutoka kwa wazazi wetu kuishi nje ya nchi. Hivyo, kufanya kufanya wazazi wako kujisikia kina cha upendo wako, kuwahakikishia wao kwamba wewe si mabadiliko na daima kuweka yako utamaduni ya Hindi na wewe. Na je, kuweka katika akili yangu rafiki, wewe ni huru kuolewa na mtu yoyote katika dunia hii, lakini kamwe kuondoka yako mzazi s upande. Kuwa pamoja nao kama wao kukua zamani, kutoa muda wako, kuwaweka karibu popote wewe kuamua kuishi katika maisha. Baada ya yote, wao huduma kwa ajili yetu kila pumzi, wake s wajibu wetu wa maadili kwa kuangalia baada yao. Mimi ni italia mwanamke na kutoka yangu binafsi hatua ya maoni ndiyo, kwa hakika ningependa kuwa na Hindi mtu. Kwa kweli, tu na kwamba mtu yule ambaye mimi ni katika upendo na. Ya suala ni kwamba hali yake ni ngumu, na mimi ni uhakika kama yeye milele kusahau yaliyopita na kuanza maisha mapya. Lakini bado naamini unaweza daima kupata nini unataka kama wewe kujaribu kwa bidii. Hivyo, mimi nina uhakika unaweza kuwa italia mpenzi. Tu hali ni upendo, na upendo doesn t kujua sheria, ni tu hutokea, na wewe kuwa na uwezo wa kufanya hivyo halisi. Kufanya baadhi ya wasichana nyeupe kama ya Hindi guys. Mimi tu kusikia mambo hasi kuhusu watu Hindi kutoka kwa wanawake Nyeupe online. Kwa nini wengi wao kuwa na h. Jinsi ni italia wasichana kama katika uhusiano? Kama jinsi wewe kutibu italia kike. Je, ni wasichana italia anapenda na dislikes. Kufanya baadhi ya wasichana nyeupe kama ya Hindi guys. Mimi tu kusikia mambo hasi kuhusu watu Hindi kutoka kwa wanawake Nyeupe online. Kwa nini wengi wao kuwa na h

About