submit


Hello. Hii ni kidogo’ ya muda kwamba katika mji wangu mimi niliona msichana kwamba mimi kama mengi, lakini kwa ambayo mimi si kujua jinsi ya kuuliza kwa kwenda nje, sio sana kwa sababu ya aibu lakini kwa sababu ya ukosefu wa hafla kama ni daima katika kampuni ya mtu na siwezi wanaonekana kupata wakati wa kulia na kumwambia kwamba ningependa kupata kujua yake. Mimi kuishi katika mji na badala kubwa, kwa hiyo wewe je, si kujua jinsi mimi na mimi wala hata kujua jinsi ilikuwa inaitwa yake hadi saa chache zilizopita asubuhi hii, lakini mimi imeweza kupata nje ya jina la mwisho (lakini si jina) na mimi nina mawazo ya kuandika barua yao, kuwa na kidogo kimapenzi ambapo mimi kukiri kwamba wakati mimi kuona mimi kuhisi kitu maalum ndani yangu, kitu ambacho mimi alikuwa waliona kwa muda mrefu sana. Je, wewe kusema. Unaweza kuwa na faida ufumbuzi, au kujua ya predator ngono. Je, unafikiri ni bora kuondoka yao kama mawasiliano, kama ni kweli alikuwa na nia ya kupata kujua mimi, simu ya mkononi ya simu au e-mail. Mimi kuangalia mbele kwa maoni, hasa kutoka kwa wasichana. Shukrani. Wanawake kama mtu ambaye anajua jinsi ya stupirle kuonekana uso wako mbinu pia rimettercela. Kutoka kwa nini wewe kuandika yako si kujua, na kisha barua, katika hukumu yangu, itakuwa muafaka kabisa. Una kupata njia ya kuwa ya kipekee au juu juu. Na hii inaweza kufanyika kwa nyuzi, kwa njia ya mchakato ambayo yanaendelea siku hadi siku na kwamba huchota mawazo yako juu ya uwezekano wa admirer, au, njia, kitu cha kushangaza kwamba wewe kuweka chini ya mwanga wa yake reflexer, katika vile njia kwamba yeye matangazo ya wewe. Hakuna mapishi kwamba unaendelea vizuri na kila mtu ana kupata yake mwenyewe, kutumia sifa zao binafsi. Ya wale ilivyoelezwa, mimi daima kuchagua kwa ajili ya uangalizi juu ya mwenyewe, na kuacha ni kwa wake kuchagua kama nini yeye aliona inaweza kuwa ya riba na wewe, na mimi kuhakikisha kwamba hekima maarufu pia ni yalijitokeza katika siku zetu, ya zamani akisema,»bahati tuzo ya ujasiri»na mimi daima imekuwa nzuri. Baadhi ya wanawake kama kimya watu, ambao si ya caterpillar, ambayo haina t mashaka katika kati ya miguu yako na utani funny na balaa, lakini unaweza kuangalia katika mwanga bora, katika siku ya giza na disheveled, ambao kujua jinsi ya kusikiliza wewe bila kutoa ushauri unsolicited, kwamba ni sasa lakini si intrusive, si lazima mwanga mdogo na kimapenzi, lakini hila na kirafiki. Kujua mwanamke haina maana kuwa kwa sasa au kuanzisha wenyewe, kupata kujua mwanamke ni hatua ya kwanza ya kuingia katika siri ya heshima. Tahadhari, zawadi, maneno ya kimapenzi, maazimio yote alitumia kushinda moyo kwamba tu wakati inaweza kufikia. Trappings yote ya vifaa kubaki katika droo kukua mold, maneno na riba HALISI wewe kamwe kusahau. Watu wanasema, kwa sababu wewe ni mzuri, na wanawake kufurahi na kupamba yao uzuri wa nje. Mtu ambaye majani ya alama si flatter, lakini wanaokusikiliza, inakupa vitu, lakini mikono katika zawadi ya macho yake dhati, wasiwasi wake, uelewa wake bila masharti. Mimi akaenda juu, pengine, mtu, kusubiri ni anastahili kuchukuliwa. Na wakati wewe kujisikia kwamba ulimwengu wote ni mbali, yeye ni. Kuna maneno kwamba kushindwa kuinua kutoka ardhini na wengine kwamba, badala, ilikuwa ndege, hover kusoma katika hewa hadi bembeleza mawingu. Na kama wewe karibu na macho yako unaweza kupumua katika muziki kwamba vibrates ndani ya moyo. Kuandika barua, kama si transposing ina maana kwamba unaweza kamwe kusimama kando. Na baada ya kuwa barua, wewe si kupokea majibu, daima kumbuka kwamba uteuzi wewe walikuwa, yeye hakuwa. wewe kujua, sidhani kwamba kuandika ni jambo la haki. kulingana na mimi ni lazima kuanza na ndege, kusalimiana yake, sorridendole, maamuzi yao ya wink’orba hivyo unaweza kuona kwamba mapenzi yake. kama wewe ni si na ufahamu wa haya attentions kuchukua pumzi kina na kuwasilishwa. sisi wasichana kama wale kwamba ni huko na kusema: hello jina langu ni Pinco pallino unataka hutegemea nje na kupata kujua sisi. si wale kwamba ni huko kuwaambia: ndugu Genevieve, mimi nataka kusema kwamba wewe ni nzuri tu na mimi kama wewe sana. jibu itakuwa: heck, mimi kujua kwamba mimi nina nzuri wewe si wa kwanza kuniambia nini yeye anapenda kuhusu mimi. wao kufanya jasiri iliyotolewa. bahati nzuri na matumaini kwamba rasmi siku takatifu. Ndugu koti kawaida jambo la kwanza mimi kufanya ni kuanzisha mwenyewe moja kwa moja na kuuliza kwa kwenda nje itakuwa rahisi zaidi, lakini mimi kuwahakikishia kuwa ni kabisa ajabu kesi ni vigumu mbinu ni msichana, kwa catch yake muda peke yake au na rafiki, mimi lazima pedinarla siku zote na hatari kwamba wewe si kuwa na uwezo wa kupata kwamba wakati (unafikiri mimi aliona, peke yake, kwa dakika katika miaka ya kwamba mimi kuona hivyo kufanya wewe.). labda si upendo barua, lakini mimi si kufikiri kwamba yeye angependa kama ya kuuliza wewe kupata nje ya mbele ya marafiki kwamba hakika mimi kusema hapana, kwa hofu ya kuangalia kama rahisi msichana, na takwimu ya kinyesi itakuwa si tu kwa ajili yangu lakini pia kwa ajili yake) mgogoro kwamba ilikuwa ya taa, sasa, wimbo na vijana. wakati wewe kwenda katika uteuzi wako, wewe tayari kujua kama ni yeye au si. tofauti iko hapa. kuweka macho yako wazi, na wao upofu ili kwamba kama mtu atakuwepo katika uteuzi utakuwa kujua kwa nini kuna alikuja. Mgogoro ndiyo, tamaa ya matarajio ni sehemu ya mizigo yangu, siku za nyuma, si mbali sana. Mimi ni fulani, hata hivyo, kwamba ni kupita muda wa kusubiri kwa ajili ya kitu kwamba sisi kujua kuna atakuja. Kinyume chake, si kupoteza muda, matumizi yake kwa kuelewa ambao sisi uso bila tapparci na macho yetu na ukweli kwamba, kama wewe kufanya jitihada, una wazi kutoka mwanzo. Unajua wakati yeye ambao mambo si miss ya uteuzi wako, wala dubiterai, hata kwa papo ya hii. Kama wewe kufanya juhudi na wewe mwenyewe, ishara ni wazi, si kuzungumza na mimi ya ahadi si naendelea, naomba wewe, hizo ni sehemu ya asili ya binadamu, kufikiri ya jinsi wengi kidogo sauti ndani wao kukuambia kwamba yako ni tumaini bure. Mimi nina uhakika wewe pia kujisikia wewe na wewe alitaka ukimya wao. Kama mimi si jibu kwa yoyote zaidi kwa ajili ya ukosefu wa mapenzi, lakini kwa sababu mimi kuwa na muda mdogo siku za hivi karibuni. Kwa hiyo, mimi kuomba msamaha kama mimi baada ya kuondoka bila ya kukabiliana na uwezekano wa maoni kwa ajili ya siku zijazo. ndiyo, labda sababu, lakini kutokana na uzoefu, mimi kuwaambia kwamba wazo la barua, mimi sfagiola mengi, lakini basi kama wewe ungekuwa. wewe kujua tu jina la mwisho au kitu gani kusema jina ya mtu. na umri gani wewe ni. kulingana na mimi, hata hivyo, unaweza karibu kabla ya kwamba yeye na kampuni yake kama si sumu na jua, bitches. hivyo wewe hakika si kwenda bila ya kutoa katika jicho, na kisha wewe utakuwa kuelewa ni kwa nini yeye mawazo ya wewe. P. S pole kama mimi kusema haiwezekani lakini mimi itabidi kujaribu

About