submit


Wewe ni kujaribu kuingia katika tovuti na mahali kawaida. Kuthibitisha kwamba hii ni kweli, unaweza tafadhali kuingia yako ya simu ya mkononi. Swali kuvutia. Niliona kwamba baadhi ya watu wanadhani kuwa muonekano, msichana au guy, si hivyo muhimu. Hebu sema wewe walikubaliana juu ya tarehe, na ambao moja alikuja si hivyo nadhifu, nini itakuwa ya matendo yako. Maoni yangu binafsi: mtu ambaye heshima mwenyewe na wengine, inachukua huduma ya yeye mwenyewe. Na si tu hivyo kama si kuitisha passers-na katika usiku. I love it – lakini mara chache kuzungumza juu yake, upendo maridadi – lakini si kwa macho ya wengi. Anauza hisia kwamba kabla ya nuru ya roho Nzima kuanika. Wewe alikutana nina wimbo kama Hello. Wakati upendo wa kweli ni kwa ajili yetu. «Hivyo Nightingale mngurumo katika saa ya usiku wa manane. Katika spring, lakini kusahau filimbi katika majira ya joto. Usiku si kupoteza hirizi zao. Wakati yeye alikuwa kimya kumwagwa. Lakini muziki, sounding na matawi yote, kuwa wa Kawaida, kupoteza charm. Na mimi kusimamishwa kama Nightingale: Wake wa kuimba na si kuimba. Yeah, mimi mara kwa mara kuona wengi wa wanawake ambao kazi mengi ya mbaya na kazi kidogo mbaya sana, na kama mume kuwa na kidogo ya kazi ambapo fedha itakuwa kuchukuliwa, ambayo wao daima ukosefu. Na sisi kuwa na kazi, hata kwa ajili ya mawasiliano na watu wengine, na mapato yako haina madhara, na lazima mawazo katika kichwa si kupanda. Kwa sababu wao si kuwa na nguvu wala hamu. Unataka kupumzika nyumbani na si kufanya eneo la tukio. Mimi tu inaonekana katika profile ya mtu mmoja. Mtu mwema Joe nadhani jina lake, vizuri, fit wote. pale katika ngozi ya gari ya mambo ya ndani. katika pool na skyscrapers katika background. lakini dodoso je, si basi wewe kujua, yeye pengine hapendi wanawake zaidi ya thelathini (sobbing. ) Naam, ni nini yeye kufanya hapa wakati wote — yeye ni BACHELOR katika barabara. Maambukizi ni ya kuvutia, ni kuangalia. basi kujaribu mwenyewe Joe uzho. Na mimi kwa bahati mbaya, mume ni mdogo kuliko mimi, na kama kiasi kama miaka sita. (Hey wewe, haidhuru wewe ni, Joe. ) vizuri, mimi nilikuwa tu njia. Na leo akaona mtu mwingine katika diary kuhusu: ‘Wanawake ni watu wa programu (bure alitaka kusema), wao ni wajinga kama cork’ hivyo barua nyingi kupita. walijaribu sana. Na hapa ni kama swali -‘ambao kuelimisha watoto wako ni nani na kwa NINI unaweka yao katika akili na moyo. SI wanawake kama. Na ni wao si sababu yako complexes, unakamilika kikamilifu maumivu katika subconscious milele, kwa sababu wao ni complexes, zilizoingia katika kichwa katika umri wa miaka.

About